Masanin Scaffolding

Shekaru 10 na Kwarewar Masana'antu

Hoistar lantarki

 • MD1 electric wire rope hoist

  MD1 igiya mai igiyar lantarki

  CD1 MD1 nau'in igiya na lantarki mai ɗaukar igiyar lantarki shine nau'in kayan aiki na ɗaga wuta mai sauƙi-tare da amfani da tsayayyen tsari mai sauƙi na nauyi, ƙaramin ƙarfi, amfani da yawa gama gari da aiki mai dacewa da dai sauransu. ingantaccen kayan injiniya, conic rotor brake Motors suna sanye da kayan aiki wanda ke da ƙarancin aminci a duka sama da ƙasa.

  Motsa nau'ikan lantarki na MD1 suna da saurin hawa da sauri wanda ke sa shi ya dauke a hankali kuma daidai.

  Za'a iya amfani da nau'ikan murfin wutan CD1 na igiyar lantarki don ɗaukar abubuwa masu nauyi, ko sanya shi a kan madaidaiciya ko katako-baƙin ƙarfe na katako guda-girder. Hakanan ana iya amfani dasu tare da haɗin murhun katako mai sauƙin kayan ciki da murhun kwano. Duk abubuwan da ke sama sun sanya shinge na lantarki ya zama ruwan dare a masana'antu da kamfanonin ma'adanan, titin jirgin ƙasa, wharfs da shagunan ajiya.

  2 CD1 / MD1 mai cinikin wutar lantarki ta zamani

 • CD1 electric wire rope hoist

  CD1 igiyar igiya na lantarki

  CD1 MD1 nau'in igiya na lantarki mai ɗaukar igiyar lantarki shine nau'in kayan aiki na ɗaga wuta mai sauƙi-tare da amfani da tsayayyen tsari mai sauƙi na nauyi, ƙaramin ƙarfi, amfani da yawa gama gari da aiki mai dacewa da dai sauransu. ingantaccen kayan injiniya, conic rotor brake Motors suna sanye da kayan aiki wanda ke da ƙarancin aminci a duka sama da ƙasa.

  Motsa nau'ikan lantarki na MD1 suna da saurin hawa da sauri wanda ke sa shi ya dauke a hankali kuma daidai.

 • KCD electric hoist

  KCD na lantarki

  Nau'in KCD nau'in wutan lantarki mai kwalliyar lantarki nau'in wutan lantarki ne, ana amfani da shi ne a filin ƙasa da iska, ana amfani da shi sosai a masana'antar ginin, tare da fasalin babban fitarwa, tsayin dako yana da girma, tsayayye kuma abin dogaro aiki da sauransu.

  Wannan ya mamaye filayen aikace-aikacen kamar yadda: ana amfani da shi don gine-ginen gidaje, ɗora bulo na ash, haƙa da kyau don ɗaukar ƙasa, ɗakunan ajiya, siyayya, kantuna, otal-otal, masana'antu da ma'adinai, ƙaramin bita na kowane mutum don kowane kusurwa na hannu, ɗagawa da saukarwa, shine mafi ingantaccen kayan aikin ingantawa a cikin gida, kuma anyi amfani dashi sosai a kananan gidaje da matsakaici, gini mai tsayi don ado, rataye ƙasa, tono ƙasa mai ɗaukar kaya, kayan aiki ne na yau da kullun don ɗaga aikin a masana'anta da shago da mutane.

 • PA mini electric hoist

  PA mini wutar lantarki

  Ana amfani da karamin mini lantarki a masana'antar injin, lantarki, motoci, gina jirgin ruwa, taron wuraren aiki da filin shakatawa na masana'antar fasaha da sauran layin samar da masana'antu na zamani, layin babban taro, injin taro, isar da kayayyaki da sauransu. Hoan ƙaramin lantarki mai lantarki tare da tsarin zane, tsari mai ma'ana, sassauƙa mai sauƙi, amo yana ƙanƙanta, amfani da aminci da amintacce, don haka ana amfani da ƙaramar wutar lantarki cikin ɗakunan masana'antu, shagon iyali, otal, shagon saida kayan ado, adon kayan ado da adon wurin , da sauransu Domin ƙarar tana da ƙarami, yi amfani da ƙarfin lantarki 220 v, sanya shi cikin amfanin jama'a na yaɗuwa.

 • multifuction electric hoist

  dubura mai yawa na lantarki

  Wutar lantarki tana da tsari mai sauƙi, yana da arziƙin tattalin arziki & sauƙi a sauƙaƙe, da kuma aikace-aikace masu yawa. Samfurin yana da nau'ikan birki na hanzari, ƙaramin ƙarfi, haske, karami, dacewa da sauƙi don kula da.Akwaɗin zuwa masana'antar masana'antu, kamfanin hakar ma'adinai, masana'antu na yau da kullun, bita, tashar jirgin ƙasa, tashar jirgin ruwa, shago, matattarar ƙasa da sauransu. Wannan shine ingantaccen kayan aiki don haɓaka haɓaka aiki da yanayin aiki a zamanin yau.

  Samfurin yana da fasalin halayyar kai tsaye, ƙaramar wuta, haske, m, dacewa da sauƙi don kula.